Thành phần Moxifloxacin 400mg (Dưới dạng moxifloxacin hydroclorid). Công dụng (Chỉ định) Moxipa được chỉ định cho những bệnh nhân tuổi từ 18 tuổi trở lên trong điều trị các nhiễm khuẩn sau đây gây ra bởi các vi khuẩn nhạy cảm với moxifloxacin (xem...
Thành phần Thành phần chính thuốc kháng virus Apilevo 500: Levofloxacine: 750mg. Công dụng (Chỉ định) Thuốc được chỉ định để điều trị nhiễm khuẩn do các vi khuẩn nhạy cảm với Levofloxacin gây ra ở người lớn như: Viêm phổi mắc phải cộng đồng....
Thành phần Thành phần trong 5 ml hỗn dịch Sucrapi Sucralfat: 1g. Tá dược: vừa đủ. Công dụng (Chỉ định) Hỗn dịch uống Sucrapi chứa hoạt chất là Sucralfat, là một chất thuộc nhóm thuốc bảo vệ niêm mạc đường tiêu hóa, tác dụng bằng cách...
Thành phần Thành phần chính thuốc Apitor: Rosuvastatin Calci: 10,4mg. Tá dược: vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Apitor (rosuvastatin calci) là thuốc hạ mỡ máu thuộc nhóm statin, được chỉ định điều trị: Người bệnh có mức Cholesterol cao. Điều này có...
Thành phần Thành phần chính thuốc Apitor: Rosuvastatin Calci: 20,8mg. Tá dược: vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Apitor (rosuvastatin calci) là thuốc hạ mỡ máu thuộc nhóm statin, được chỉ định điều trị: Người bệnh có mức Cholesterol cao. Điều này có...
Thành phần Desloratadin. Tá dược vừa đủ. Công dụng (Chỉ định) Sirô Hatadin chứa hoạt chất là desloratadin, là một thuốc kháng histamin H1. Sirô Hatadin là thuốc chống dị ứng không gây buồn ngủ, được sử dụng để giảm nhanh các triệu chứng liên...
Thành phần Bisoprolol Fumarat: 5mg. Tá dược: vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Misopato 5 chứa Bisoprolol Fumarat, thuộc nhóm chẹn thụ thể b1 giao cảm chọn lọc. Misopato 5 được chỉ định trong điều trị: Điều trị tăng huyết áp. Điều trị...
Thành phần Thành phần chính trong 1 viên Para-Api Extra: Paracetamol: 500mg. Cafein: 65mg. Tá dược: vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Viên thuốc chứa hai thành phần hoạt chất: Paracetamol là thuốc giảm đau và hạ sốt; Cafein tăng cường tác dụng giảm...
Thành phần Thành phần chính trong 1 viên Para-Api 500 Paracetamol: 500mg. Tá dược: vừa đủ 1 viên Công dụng (Chỉ định) PARA- API 500 được chỉ định điều trị: Hạ sốt. Các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa như đau nửa đầu, đau đầu,...
Thành phần Trong mỗi viên nén Nooapi 400 chứa: Piracetam: 400mg. Tá dược vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Người lớn Điều trị triệu chứng của hội chứng tâm thần-thực thể với những đặc điểm được cải thiện nhờ điều trị như mất...
Thành phần Trong mỗi viên nén Nooapi 800 chứa: Piracetam: 800mg. Tá dược vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Người lớn Điều trị triệu chứng của hội chứng tâm thần-thực thể với những đặc điểm được cải thiện nhờ điều trị như mất...
Thành phần Trong mỗi tuýp kem Ketoderm 10g chứa: Ketoconazol 200mg. Tá dược vừa đủ 1 tuýp. Công dụng (Chỉ định) Thuốc Ketoderm được chỉ định: Điều trị nhiễm nấm ngoài da ở người lớn: Nhiễm nấm ở thân, nhiễm nấm ở bẹn, da đầu,...
Thành phần Mỗi viên Apibrex chứa: Celecoxib 100mg. Công dụng (Chỉ định) Điều trị triệu chứng của thoái hóa khớp (Osteoarthritis, OA) và viêm khớp dạng thấp (Rheumatois arthritis, RA). Giảm nhẹ các dấu hiệu và triệu chứng của viêm cột sống dính khớp (Ankylosing...
Thành phần Thành phần trong 1 viên Maladi B: Magnesi Lactat Dihydrat: 470mg. Pyridoxin Hydroclorid (Vitamin B6): 5mg. Tá dược vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Maladi B dùng để diều trị các trường hợp thiếu magnesi huyết nặng, riêng biệt hay kết...
Thành phần Thành phần trong 5ml Paluzine: Kẽm Gluconat: 10mg. Thành phần tá dược vừa đủ 5ml. Công dụng (Chỉ định) Uống kết hợp với các dung dịch bù nước và điện giải trong phác đồ điều trị tiêu chảy kéo dài (theo khuyến cáo...
Thành phần Fexofenadin Hydroclorid 30mg. Thành phần tá dược: vừa đủ. Công dụng (Chỉ định) Hỗn dịch uống Apixodin 30 được chỉ định để làm giảm các triệu chứng do sốt hay dị ứng đường hô hấp trên như: Chảy nước mũi. Hắt hơi. Ngứa mắt,...
Thành phần Loratadin 5mg. Công dụng (Chỉ định) Thuốc Allerpa được chỉ định trong: Allerpa được chỉ định để điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng và nổi ban mạn tính. Liều dùng Cách dùng: Thuốc dùng đường uống. Liều dùng: Người lớn &...
Lưu ý Pullkid Api không phải thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh Thành phần Arginine aspartase: 8000mg Nấm men bia: 6000mg Lysine: 4000mg Calcium: 1500mg Yến sào: 200mg Kẽm gluconat: 200mg Vitamin D: 500µg Đối tượng sử dụng Trẻ biếng ăn,...
Thành phần Thành phần dược chất thuốc Sipantoz: Pantoprazol 40mg. Thành phần tá dược: Vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Người lớn và thanh thiếu niên từ 12 tuổi trở lên: Điều trị triệu chứng bệnh trào ngược dạ dày – thực quản....
Thành phần Thành phần dược chất: Acid fusidic 100mg. Thành phần tá dược: vừa đủ 5g. Công dụng (Chỉ định) Điều trị các nhiễm khuẩn da nguyên phát và thứ phát do các chủng vi sinh vật nhạy cảm Staphylococcus aureus, Streptococcus spp và Corynebacterium minutissimum. Các nhiễm...