Thành phần Nhôm hydroxyd (Dưới dạng gel nhôm hydroxyd khô) 80mg Magnesi hydroxyd 80mg Simethicon 8mg. Công dụng (Chỉ định) Hỗn dịch uống Apigel-Plus được chỉ định để điều trị các triệu chứng do tăng acid dạ dày như: Khó tiêu Ợ nóng Đầy hơi....
Thành phần Nhôm hydroxyd (Dưới dạng gel nhôm hydroxyd khô): 80mg Magnesi hydroxyd: 80mg Simethicon: 6mg Công dụng (Chỉ định) Hỗn dịch uống Pamagel được chỉ định để điều trị các triệu chứng do tăng acid dạ dày như: Khó tiêu Ợ nóng Đầy hơi...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc tiêu hóa Omepez: Omeprazol (dưới dạng vi hạt 8,5%) 40mg. Công dụng (Chỉ định) Người lớn: Thuốc được chỉ định cho các trường hợp: Bệnh trào ngược dạ dày-thực quản (GERD). Điều trị viêm xước thực quản...
Thành phần Domperidon – 5mg/5ml Công dụng (Chỉ định) Ðiều trị triệu chứng buồn nôn và nôn nặng, đặc biệt ở người bệnh đang điều trị bằng thuốc độc tế bào. Ðiều trị triệu chứng buồn nôn, nôn, cảm giác chướng và nặng vùng thượng...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc Apigyno: Alphater Terpineol 1g Công dụng (Chỉ định) Vệ sinh vùng kín hằng ngày cho phụ nữ, đặc biệt trong những ngày hành kinh và thời kỳ thai sản Phòng ngừa và điều trị các bệnh viêm...
Thành phần Povidon Iodin. Công dụng (Chỉ định) Để diệt mầm bệnh ở da, vết thương và niêm mạc. Sát khuẩn da và niêm mạc trước khi mổ. Ngăn ngừa nhiễm khuẩn vết thương sau khi phẫu thuật. Đề phòng nhiễm khuẩn khi bỏng, vết...
Thành phần Trong mỗi viên nén Apiryl 4 chứa: Glimepirid: 4mg. Tá dược vừa đủ 1 viên. Công dụng (Chỉ định) Glimepirid được dùng bằng đường uống để điều trị đái tháo đường không phụ thuộc Insulin (đái tháo đường tuýp 2) ở người lớn,...
Thành phần Simethicon 40mg. Tá dược: Hydroxypropyl methyl cellulose 6cPs, aspartam, acid citric, natri citrat, natri benzoat, hương tutti frutti, nước tinh khiết. Công dụng (Chỉ định) Simecol 40mg được chỉ định để chống đầy hơi, làm giảm triệu chứng khó chịu do có quá nhiều...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc tiêu hóa Omepez: Omeprazol (dưới dạng vi hạt 8,5%) 20mg. Công dụng (Chỉ định) Người lớn: Thuốc được chỉ định cho các trường hợp: Bệnh trào ngược dạ dày-thực quản (GERD). Điều trị viêm xước thực quản...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc tiêu hóa Apidom: Domperidone: 30mg. Công dụng (Chỉ định) Ðiều trị triệu chứng buồn nôn và nôn nặng, đặc biệt ở người bệnh đang điều trị bằng thuốc độc tế bào. Ðiều trị triệu chứng buồn nôn,...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc tiêu hóa Apidom: Domperidone – 10mg/10ml. Công dụng (Chỉ định) Ðiều trị triệu chứng buồn nôn và nôn nặng, đặc biệt ở người bệnh đang điều trị bằng thuốc độc tế bào. Ðiều trị triệu chứng buồn...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc kháng viêm Apibufen: Flurbiprofen Natri 50mg. Công dụng (Chỉ định) Ðiều trị tấn công: đau bụng kinh, viêm gân cấp tính, viêm xương khớp cấp tính, đau thắt lưng. Ðiều trị duy trì: một số bệnh phong...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc giảm đau Etopi 120: Etoricoxib 120mg. Công dụng (Chỉ định) Điều trị cấp tính và mãn tính các dấu hiệu và triệu chứng bệnh viêm xương khớp Điều trị viêm cột sống dính khớp Điều trị viêm...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc giảm đau Etopi 90: Etoricoxib 90mg. Công dụng (Chỉ định) Điều trị cấp tính và mãn tính các dấu hiệu và triệu chứng bệnh viêm xương khớp Điều trị viêm cột sống dính khớp Điều trị viêm...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc giảm đau Etopi: Etoricoxib 60mg. Công dụng (Chỉ định) Điều trị cấp tính và mãn tính các dấu hiệu và triệu chứng bệnh viêm xương khớp Điều trị viêm cột sống dính khớp Điều trị viêm khớp...
Thành phần Mỗi viên Apibrex chứa: Celecoxib 200mg. Công dụng (Chỉ định) Điều trị triệu chứng của thoái hóa khớp (Osteoarthritis, OA) và viêm khớp dạng thấp (Rheumatois arthritis, RA). Giảm nhẹ các dấu hiệu và triệu chứng của viêm cột sống dính khớp (Ankylosing...
Thành phần Fexofenadin Hydroclorid 30mg. Thành phần tá dược: vừa đủ. Công dụng (Chỉ định) Hỗn dịch uống Apixodin 30 được chỉ định để làm giảm các triệu chứng do sốt hay dị ứng đường hô hấp trên như: Chảy nước mũi. Hắt hơi. Ngứa mắt,...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc hô hấp Apihexin: Bromhexin Hydroclorid 8mg. Công dụng (Chỉ định) Bệnh đường hô hấp tăng tiết đàm & khó long đàm như viêm phế quản cấp & mãn, các dạng bệnh phổi tắc nghẽn mãn, viêm hô...
Thành phần Thành phần chính có trong thuốc giảm đau hạ sốt Para-Api Plus: Pracetamol 325mg. Ibuprofen 200mg. Công dụng (Chỉ định) Điều trị cho người bệnh gặp các vấn đề liên quan đến viêm sưng khớp, giảm nhanh các triệu chứng đau nhức lưng,...
Thành phần Thành phần trong mỗi gói Para-Api 150: Paracetamol: 150mg. Tá dược: vừa đủ 1 gói. Công dụng (Chỉ định) PARA- API 250 được chỉ định điều trị: Hạ sốt. Các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa như đau nửa đầu, đau đầu, đau...