hotro@trinhduocvien.net 0902 346 379 (Từ T2 đến CN: 7H – 21H)

Đăng nhập

Đăng nhập

Bạn quên mật khẩu?

Bạn chưa có tài khoản Đăng ký
Đăng ký

Đăng ký

Vui lòng bật JavaScript trong trình duyệt của bạn để hoàn thành Form này.

Vui lòng đăng ký để hưởng những đặc quyền dành cho thành viên.

Nếu bạn không sử dụng Email thì mật khẩu tài khoản sẽ tự tạo là số điện thoại của bạn
Không bắt buộc, nhập Email để nhận các thông báo, chương trình khuyến mãi
Bạn là *
Chọn 1 trong các tùy chọn trên
Click or drag a file to this area to upload.
Nhập chi tiết địa chỉ của bạn
Đồng ý điều khoản sử dụng *
Đang tải
Bạn muốn Đăng nhập

0 0 ₫ 0
0 Shopping Cart
Shopping cart (0)
Subtotal: 0 ₫

Xem giỏ hàngCheckout

Tài khoản
Login Register

Lost password?

A password will be sent to your email address.

Thông tin cá nhân của bạn sẽ được sử dụng để tăng cường trải nghiệm sử dụng website, để quản lý truy cập vào tài khoản của bạn, và cho các mục đích cụ thể khác được mô tả trong Chính sách bảo mật của chúng tôi.

  • Sản phẩm
    • Mỹ phẩm
    • Thiết bị y tế
    • Thực phẩm chức năng
    • Thuốc giảm cân
    • Thuốc kê đơn Rx
    • Thuốc không kê đơn
  • Hoạt chất
  • Đặt nhanh
  • Nhóm Zalo
  • Thương hiệu
  • Khuyến mãi
Trang chủ Shop

DHG Pharma

Return to previous page
DHG Pharma
(28 sản phẩm)
Bán chạy Bán điểm Brand Name Độc quyền Generic Hàng hãng Hóa đơn Khuyến mãi Mới Số lượng có hạn
Filters
Grid
List
Show

Trạng thái

  • In stock (28)
  • Out of stock (0)
  • On sale (0)
OTC

Hapacol 650 DHG Pharma 10 vỉ x 10 viên – Giảm đau, hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Thành phần hoạt chất: Paracetamol 650mg. Thành phần tá dược: Tinh bột mì, tinh bột biến tính, magnesi stearat, sodium starch glycolat, talc, aerosil, bột hương dâu, PVP K30, natri benzoat. Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol 325mg DHG Pharma 100 viên – Điều trị giảm đau, hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol ………………………………. 325 mg Tá dược vừa đủ ……………………………… 1 viên (Tinh bột biến tính, tinh bột mì, PVP K30, natri benzoat, sodium starch glycolat, magnesi stearat, talc, aerosil, màu cam E110, bột hương cam). Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol 325mg DHG Pharma 400 viên – Điều trị giảm đau, hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol ………………………………. 325 mg Tá dược vừa đủ ……………………………… 1 viên (Tinh bột biến tính, tinh bột mì, PVP K30, natri benzoat, sodium starch glycolat, magnesi stearat, talc, aerosil, màu cam E110, bột hương cam). Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol Aches and Paint DHG 50 viên – Thuốc giảm đau, hạ sốt

Tìm Paracetamol/Ibuprofen khác
Thành phần Paracetamol: 325mg Ibuprofen: 200mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Hapacol đau nhức có tác dụng giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp đau cơ khớp do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau lưng, vẹo cổ, bong...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol DHG 16 viên – Viên sủi giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol: 500mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol Pain DHG 10 vỉ x 10 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol/Ibuprofen khác
Thành phần Paracetamol: 500mg Ibuprofen: 200mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Giảm các cơn đau nhẹ đến trung bình trong các trường hợp như: đau nửa đầu, nhức đầu, đau lưng, đau bụng kinh, đau răng, thấp khớp, đau cơ, đau khớp...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol Flu DHG 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol/Phenylephrin/Clorpheniramin maleat khác
Thành phần Paracetamol: 500mg Clorpheniramin maleat: 2mg Phenylephrin HCl: 10mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo nghẹt mũi, sổ mũi, viêm mũi, viêm...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol Extra DHG 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol/Cafein khác
Thành phần Paracetamol 500mg Cafein 65mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Làm giảm đau trong các cơn đau như: đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol CS Day DHG 10 vỉ x 10 viên

Tìm Paracetamol/Phenylephrine khác
Thành phần Paracetamol 650mg Phenylephrin HCl 5mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi, sung huyết mũi do cảm cúm, cảm lạnh. Liều lượng Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 viên x...
Nhắn tin với dược sĩ
Rx

Hapacol DHG CF Fort 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm thuốc Paracetamol/Phenylephrin/Dextromethorphan khác
Thành phần Paracetamol 325mg Phenylephrin HCl 5mg Dextromethorphan HBr 10mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm thông thường: đau nhức nhẹ, đau đầu, đau họng, nghẹt mũi, ho, sung huyết mũi. Liều Lượng...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol Cảm Cúm DHG 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol/Cafein/Phenylephrin khác
Thành phần Paracetamol 500mg Cafein 25mg Phenylephrine HCl 5mg Công dụng (Chỉ định) Dùng điều trị các triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau, sung huyết mũi, mệt mỏi. Liều lượng Liều dùng khuyến cáo: Người lớn và trẻ em trên 16 tuổi: uống...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol Blue 500 DHG 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol: 500mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol 80 DHG 24 gói – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol 80mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật,… Liều lượng Hòa tan...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol 650 Extra DHG 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol/Cafein khác
Thành phần Paracetamol 650mg Cafein 65mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Làm giảm đau trong các cơn đau như: đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
OTC

Hapacol 650 DHG 50 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol 650mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
Rx

Hapacol 500 DHG 100 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm thuốc Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol 500mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
Rx

Hapacol 500mg DHG 10 vỉ x 10 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm thuốc Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol 500mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
Rx

Hapacol 500 DHG 200 viên – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm thuốc Paracetamol khác
Thành phần Paracetamol 500mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau...
Nhắn tin với dược sĩ
Rx

Hapacol 325 Flu DHG 24 gói – Thuốc cảm đau – hạ sốt

Tìm thuốc Paracetamol/Clorpheniramin khác
Thành phần Paracetamol 325mg Clorpheniramin maleat 2mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Dùng điều trị các triệu chứng cảm sốt như: sốt, nhức đầu, sổ mũi, chảy nước mũi, đau nhức nhẹ kèm theo. Liều lượng Liều dùng khuyến cáo: Người lớn...
Nhắn tin với dược sĩ
Rx

Hapacol 250 Sinus DHG 24 gói – Thuốc giảm đau – hạ sốt

Tìm thuốc Paracetamol/Clorpheniramin khác
Thành phần Paracetamol 250mg Clorpheniramin maleat 2mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo sổ mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do...
Nhắn tin với dược sĩ
  • 1
  • 2
  • next

Danh mục

Sorry, we couldn't find what you're looking for
  • Mẹ và bé(496)
  • Thuốc không kê đơn(6)

Thương hiệu

Sorry, we couldn't find what you're looking for
  • DHG Pharma(28)

Địa Chỉ: Số 2 Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Hotline: 0902 346 379
Website: www.trinhduocvien.net

Thông tin chung

  • Về Trinhduocvien.net
  • Quy Chế Hoạt Động
  • Điều Khoản Sử Dụng
  • Chính Sách Bảo Mật
  • Chính Sách Giải Quyết Khiếu Nại
  • Chính Sách Đổi Trả
  • Chính Sách Vận Chuyển

Hỗ Trợ

  • Câu Hỏi Thường Gặp
  • Paypal/Secure Payment
  • Hướng Dẫn Đặt Hàng Và Thanh Toán
  • Hướng Dẫn Đặt Nhanh

Kết Nối Với Chúng Tôi

facebook-connect zalo-connect linked-connect tiktok-connect

Liên Hệ

 hotro@trinhduocvien.net
 0902 346 379 (Từ T2 đến CN: 7H – 21H)

Dịch Vụ Giao Hàng

GHTK
VIETTELPOST
VIETTELPOST