Thành phần Paracetamol 650mg Phenylephrin HCl 5mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi, sung huyết mũi do cảm cúm, cảm lạnh. Liều lượng Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 viên x...
Thành phần Paracetamol 325mg Clorpheniramin maleat 2mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Dùng điều trị các triệu chứng cảm sốt như: sốt, nhức đầu, sổ mũi, chảy nước mũi, đau nhức nhẹ kèm theo. Liều lượng Liều dùng khuyến cáo: Người lớn...